Botanica Premier 108 Hồng Hà | Giá bán căn hộ tháng 05/2026

Chung cư Botanica Premier đường Hồng Hà là dự án có nhiều mảng xanh; khoảng cách di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất cũng gần nhất nên được nhiều khách hàng làm tại sân bay chọn mua nhất, đặc biệt là các anh/ chị trong đoàn bay. Giá bán căn hộ Botanica Premier? phí quản lý dự án Botanica Hồng Hà là bao nhiêu? thông tin dự án, tiện ích, mặt bằng, vị trí của Botanica Premier 128 Hồng Hà ở đâu?

Mời quý khách cùng Viethouse khám phá về dự án này qua bài viết sau:

Dự án căn hộ Botanica Premier của Novaland trên đường Hồng Hà

Giá bán chung cư Botanica Premier Hồng Hà tháng 05/2026

Loại căn hộGiá bán Botanica PremierGiá thuê Botanica Premier
Officetel 33 – 61m22.8 – 4.3 tỷ/căn11 – 15 triệu/tháng
1 phòng ngủ 50 – 56 m24.2 – 4.8 tỷ/căn14 – 15 triệu/tháng
1+1 phòng ngủ 56m24.4 – 5 tỷ/căn15 – 16 triệu/tháng
2 phòng ngủ 67m2 – 75m25.9 – 6.4 tỷ/căn17 – 19 triệu/tháng
3 phòng ngủ 90m27 – 7.5 tỷ/căn20 – 22 triệu/tháng
3 phòng ngủ 105m28 – 8.5 tỷ/căn23 – 25 triệu/tháng

Như vậy, đơn giá bán chung cư Botanica 108 hồng hà trên thị trường hiện đang dao động từ 75 – 90 triệu/m2; căn officetel do có diện tích nhỏ nên đơn giá cao hơn 78 – 85 triệu/m2. Đây là mức giá chung trên thị trường hiện nay, mỗi căn có giá khác nhau tùy thuộc vào hướng view, tầng cao và chất lượng nội thất, chủ nhà có muống bán gấp hay không nữa.

>>> Xem thêm cho thuê căn hộ Botanica Premier bảng giá & giỏ hàng chuyển nhượng mới nhất 05/2026.

5 CĂN ĐỘC QUYỀN GIÁ TỐT 05/2026 – HOTLINE 0909 000 281 

    Mức phí mới nhất chung cư Botanica Premier Hồng Hà

    Đơn vị quản lýCBRE Việt Nam
    Phí quản lý Botanica Premier13.500 VNĐ/m2/tháng
    Phí gửi xe hơi1.540.000 VNĐ/xe/tháng
    Phí gửi xe máy132.000 VNĐ/xe/tháng
    Số điện thoại ban quản lý Botanica Premier0901845567 – 0283636350
    Các tiện ích khácHồ bơi, phòng tập Gym, BBQ,…miễn phí sử dụng.

    Xem thêm các dự án căn hộ xung quanh

    Giỏ hàng căn hộ Botanica Premier Hồng Hà cần bán mới nhất 2026.

    Công ty bất động sản Viethouse quản lý 100% các căn đang cần bán hoặc  rổ hàng luôn được cập nhật hàng tháng, có nhiều căn ở các tầng & hướng khác nhau để chọn lựa, giúp khách hàng tiếp kiệm được thời gian cũng như mua căn hộ Botanica Premier Hồng Hà với giá tốt nhất, cam kết không kê giá. Gửi Anh/Chị Cập nhật giá thị trường Botanica Premier hiện nay như sau:

    Địa chỉ căn hộ Botanica Premier: 108 – 114 Hồng Hà, P2, Q. Tân Bình, TP HCM.
    • 1 PN – 1 WC: 50 – 56m2; đầy đủ nội thất. Giá bán dao động từ 4.2 – 4.8 tỷ/căn.
    • 1 PN – 1 WC: 56m2, full nội thất cao cấp. Giá bán từ 4.4 – 5 tỷ/căn.
    • 2PN – 2WC: 67 – 75m2. full nội thất, view nội khu. Giá chỉ 5.9 – 6.4 tỷ. Trừ lại 5% ra sổ cho khách mua.
    • 3PN + 2WC: 90m. full nội thất để cho thuê. Giá bán: 7 – 7.5 tỷ; Bao thuế phí.
    • 3PN + 2WC: 105m. Nội thất dùng để ở nên làm kỹ. Giá bán: 8 – 8.5 tỷ; Bao sang tên.
    • Offictel vừa ở vừa làm văn phòng giá chỉ DT 33m2 giá chỉ 2.8 tỷ; thiết kế dạng căn hộ studio, nội thất đẹp.

    Liên hệ xem nhà và báo giá: Hotline – 0909000281 (24/7 – Zalo, Viber, Whatsapp…).

    Chính chủ cần bán nhanh officetle Botanica Premier Hồng Hà quận Tân Bình – DT 36m2, giá 2.9 tỷ.

    • Diện tích: 36m2 – loại căn hộ officetel.
    • Giá bán: 2.9 tỷ/căn (bao gồm tất cả thuế phí).
    • Đặc điểm: officetel Botanica Premier chỉ có tại tháp A, tầng thấp, đa công năng dùng làm căn hô studio hoặc văn phòng đều được. Nội thất căn hộ, view thoáng gió hướng Đông đường Hồng Hà, nhà có sẵn mua giao nhà ngay. Tiện ích hồ bơi, phòng Gym, BBQ,… miễn phí, Nhà Botanica Premier gần các trường ĐH Tài chính – Marketing Tp.HCM, trường tiểu học Tân Sơn Nhất, THPT Phú Nhuận, THCS và THPT Đức Trí…

    Giảm mạnh giá bán căn hộ Botanica Premier Tân Bình còn 4.4 tỷ căn 52m2 view công viên Gia Định.

    • Diện tích: 52m2 – 1PN.
    • Giá bán: 4.4 tỷ/căn (bao gồm tất cả thuế phí).
    • Đặc điểm: Căn hộ Botanica Premier 1 phòng ngủ tháp A view nội khu hướng Tây, tầng cao view thoáng ngắm sân bay, nhà nội thất còn mới và sạch sẽ có thể dọn vào ở ngay. Mua ở hoặc đầu tư cho thuê được 14 – 15tr/tháng. Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, khu tiệc nướng BBQ… miễn phí. Đi sân bay TSN và công viên Gia Định chỉ mất 5 phút, nằm cạnh các trục đường Phạm Văn Đồng; Trường Chinh; Hoàng Văn Thụ; Nguyễn Văn Trỗi; dễ kết nối ra các quận lân cận.